UMUTAI CMTB1LE-63 3P Isigara ry'Umuriro Rikoresha RCBO
Ibisobanuro by'ibicuruzwa
Igikoresho gikingira umuriro gisigara gifite uburinzi bw'umuriro urenze urugero (RCBO) ni igikoresho cy'umutekano w'amashanyarazi gihuza imikorere y'igikoresho gisimbura umuriro (RCD) n'icyuma gicira umuriro gito (MCB) mu gice kimwe.
CMTB1LE-63 Residual Current Operated Circuit Breaker ishobora kurinda abantu n'amashanyarazi impanuka y'amashanyarazi, impanuka ngufi, n'ikosa ry'umutwaro urenze urugero. RCBO ikoreshwa cyane cyane mu nyubako z'ubucuruzi n'iz'abaturage. Ijyanye n'ibipimo ngenderwaho bya IEC61009-1.
| Izina ry'igicuruzwa | RCBO Isigaye Ikoresha Umuyoboro w'Urugendo |
| Nomero y'icyitegererezo | CMTB1LE-63 3P |
| Igisanzwe | IEC61009-1 |
| Ingano y'amashanyarazi muri (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50 / 63A |
| Imitwe | 3P |
| Voltage Ue (V) ifite amanota | 400V |
| Inshuro zigenwa | AC 50/60Hz |
| Ubushobozi bwo gukoresha uruziga rugufi Icn | 3000A/4500A/ 6000A |
| Uimp ifite ingano yo kwihanganira amashanyarazi | 4000V |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -20℃~+40℃ |
| Ubwoko bw'irekurwa ry'ako kanya | CD |
| Igipimo cy'umuvuduko w'imikorere usigaye muri | 30mA, 50mA, 75mA, 100mA |
Umuyoboro
Igipimo cy'imiterere n'uburyo bwo kuyishyiraho (mm)
Akamaro
1. Kurinda imiyoboro y'amashanyarazi ku muyoboro mugufi, umuyoboro urenze urugero n'umuyoboro w'amazi uva mu butaka
2.Byoroshye gushyiraho: RCBOs akenshi ziba nto kandi zoroshye gushyiraho, bigatuma ziba nziza cyane mu mwanya muto cyangwa ahantu hato.
Imitwe
Porogaramu
Utwuma duto twa MCB Miniature circuit breakers ni utw’umwuga kandi dukoreshwa cyane mu nyubako, mu ngo, mu nganda, no mu kohereza ingufu z’amashanyarazi.
Ibindi
Gupfunyika
Ibice 2 kuri buri gasanduku k'imbere, ibice 40 kuri buri gasanduku k'inyuma.
Ingano kuri buri gasanduku ko hanze: 41*21.5*41.5 cm
Isoko Rikuru
Isoko ry’amashanyarazi rya MUTAI ryibanda ku Burasirazuba bwo Hagati, Afurika, Aziya y’Amajyepfo y’Uburasirazuba, Amerika y’Epfo n’Uburusiya.
Kuki twahitamo
Terefone: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













