UMUTAI CMTB1LE-63 2P Isigara ry'Umuriro Rikoresha RCBO
Ibisobanuro by'ibicuruzwa
RCBO irinda ibyago byo gushoka kw'amashanyarazi n'inkongi z'umuriro biterwa n'ibibazo by'ubutaka n'ingufu z'amazi zirenze urugero. Imenya kandi igahagarika amazi ava ku butaka, azwi nka residual currents, ashobora guterwa n'insinga zitameze neza, insinga zangiritse, cyangwa ibikoresho by'amashanyarazi bifite inenge. Byongeye kandi, irinda kandi ingufu z'amashanyarazi zirenze urugero, zishobora guterwa n'insinga ngufi cyangwa insinga zirenze urugero.
RCBO zikunze gukoreshwa mu nyubako zo guturamo n'iz'ubucuruzi, ndetse no mu nganda. Ni ingirakamaro cyane cyane mu bihe bikenewe ko habaho uburinzi ku miyoboro y'amashanyarazi, nko mu gikoni, mu bwiherero, n'ahandi hantu ibikoresho by'amashanyarazi bishobora gukora ku mazi.
| Izina ry'igicuruzwa | RCBO Isigaye Ikoresha Umuyoboro w'Urugendo |
| Nomero y'icyitegererezo | CMTB1LE-63 2P |
| Igisanzwe | IEC61009-1 |
| Ingano y'amashanyarazi muri (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50 / 63A |
| Imitwe | 2P |
| Voltage Ue (V) ifite amanota | 230V |
| Inshuro zigenwa | AC 50/60Hz |
| Ubushobozi bwo gukoresha uruziga rugufi Icn | 3000A/4500A/ 6000A |
| Uimp ifite ingano yo kwihanganira amashanyarazi | 4000V |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -20℃~+40℃ |
| Ubwoko bw'irekurwa ry'ako kanya | CD |
| Igipimo cy'umuvuduko w'imikorere usigaye muri | 30mA, 50mA, 75mA, 100mA |
Umuyoboro
Igipimo cy'imiterere n'uburyo bwo kuyishyiraho (mm)
Akamaro
1. Kurinda imiyoboro y'amashanyarazi ku muyoboro mugufi w'amashanyarazi
2. Kurinda imiyoboro y'amashanyarazi kugira ngo idakoresha umuvuduko mwinshi w'amashanyarazi
3. Kurinda amazi aturuka ku butaka
Imitwe
Porogaramu
MCB ikoreshwa cyane mu nyubako, mu ngo, mu nganda, no mu ihererekanya ry'amashanyarazi.
Ibindi
Gupfunyika
Ibice 3 kuri buri gasanduku k'imbere, ibice 60 kuri buri gasanduku k'inyuma.
Ingano kuri buri gasanduku ko hanze: 41*21.5*41.5 cm
Isoko Rikuru
Uburasirazuba bwo Hagati, Afurika, Aziya y'Amajyepfo y'Iburasirazuba, Amerika y'Epfo, Isoko ry'Uburusiya... n'ibindi
Terefone: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












