MUTAI CMTB1LE-63 4P Isigara ry'Umuriro Rikoresha RCBO
Ibisobanuro by'ibicuruzwa
CMTB1LE-63 Residual Current Operated Circuit Breaker ishobora kurinda abantu n'amashanyarazi impanuka y'amashanyarazi, impanuka ngufi, n'ikosa ry'umutwaro urenze urugero. RCBO ikoreshwa cyane cyane mu nyubako z'ubucuruzi n'iz'abaturage,
Ihuye n'amahame ya IEC61009-1.
| Izina ry'igicuruzwa | Imashini ikoresha umuriro isigaye |
| Nomero y'icyitegererezo | CMTB1LE-63 4P |
| Igisanzwe | IEC61009-1 |
| Ingano y'amashanyarazi muri (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50 / 63A |
| Imitwe | 4P |
| Voltage Ue (V) ifite amanota | 400V |
| Inshuro zigenwa | AC 50/60Hz |
| Ubushobozi bwo gukoresha uruziga rugufi Icn | 3000A/4500A/ 6000A |
| Uimp ifite ingano yo kwihanganira amashanyarazi | 4000V |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -20℃~+40℃ |
| Ubwoko bw'irekurwa ry'ako kanya | C cyangwa D |
| Igipimo cy'umuvuduko w'imikorere usigaye muri | 30mA, 50mA, 75mA, 100mA |
Umuyoboro
Igipimo cy'imiterere n'uburyo bwo kuyishyiraho (mm)
Akamaro
1. Kurinda umuyoboro w'amashanyarazi ukoresha amashanyarazi make n'umuyoboro urenze urugero
2. Kwirinda guhungabana kw'amashanyarazi: Akamashini gatuma umuriro usigara gapima kandi kagahagarika amakosa y'amashanyarazi aterwa n'amazi ava hasi, bikarinda guhungabana kw'amashanyarazi no gushotora amashanyarazi.
3. Igihe cyo gusubiza vuba: Izi breakers zagenewe kugwa vuba, akenshi mu gihe gito cyane, iyo hagaragaye ikibazo cy'amashanyarazi.
Imitwe
Porogaramu
Utwuma duto twa MCB Miniature circuit breakers ni utw’umwuga kandi dukoreshwa cyane mu nyubako, mu ngo, mu nganda, no mu kohereza ingufu z’amashanyarazi.
Ibindi
Gupfunyika
Udupapuro 1 kuri buri gasanduku k'imbere, udupapuro 20 kuri buri gasanduku k'inyuma.
Ingano kuri buri gasanduku ko hanze: 41*21.5*41.5 cm
Isoko Rikuru
MUTAI Electric yibanda cyane ku gutanga serivisi ku masoko yo mu Burasirazuba bwo Hagati, muri Afurika, muri Aziya y'Amajyepfo y'Uburasirazuba, muri Amerika y'Epfo, no mu Burusiya... n'ibindi.
Kuki twahitamo
Terefone: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












