MUTAI CMTB1LE-63 1P N Isigara ry'Umuyoboro w'Ingufu Ukoresha RCBO
Ibisobanuro by'ibicuruzwa
CMTB1LE-63 Residual Current Operated Circuit Breaker ishobora kurinda abantu n'amashanyarazi impanuka y'amashanyarazi, impanuka ngufi, n'ikosa ry'umutwaro urenze urugero. RCBO ikoreshwa cyane cyane mu nyubako z'ubucuruzi n'iz'abaturage. Ijyanye n'ibipimo ngenderwaho bya IEC61009-1.
CMTB1LE-63 RCBO ikoreshwa kuri AC50/60HZ, voltage ifite 230V/240V/400V /415V n'amashanyarazi afite ingano kugeza kuri 63A.
| Izina ry'igicuruzwa | RCBO |
| Nomero y'icyitegererezo | CMTB1LE-63 1P+N |
| Igisanzwe | IEC61009-1 |
| Ingano y'amashanyarazi muri (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50 / 63A |
| Imitwe | 1P+N |
| Voltage Ue (V) ifite amanota | 230V |
| Inshuro zigenwa | AC 50/60Hz |
| Ubushobozi bwo gukoresha uruziga rugufi Icn | 3000A/4500A/ 6000A |
| Uimp ifite ingano yo kwihanganira amashanyarazi | 4000V |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -20℃~+40℃ |
| Ubwoko bw'irekurwa ry'ako kanya | CD |
| Igipimo cy'umuvuduko w'imikorere usigaye muri | 30mA, 50mA, 75mA, 100mA |
Umuyoboro
Igipimo cy'imiterere n'uburyo bwo kuyishyiraho (mm)
Akamaro
1. Kurinda imiyoboro y'amashanyarazi mu gihe gito, umuvuduko mwinshi n'amazi aturuka mu butaka
2. Gushyiraho byoroshye: Ibice bisimburana bishobora gushyirwa mu gikoresho icyo ari cyo cyose cyo gufunga amashanyarazi cyangwa mu gasanduku k'amashanyarazi, bigatuma byoroha kubishyiramo.
3.Ububasha bwo kumenya: Bashobora kumenya n'aho amazi amanuka mu butaka ari make cyane
Imitwe
Porogaramu
Utwuma duto twa MCB Miniature circuit breakers ni utw’umwuga kandi dukoreshwa cyane mu nyubako, mu ngo, mu nganda, no mu kohereza ingufu z’amashanyarazi.
Ibindi
Gupfunyika
Ibice 4 kuri buri gasanduku k'imbere, ibice 80 kuri buri gasanduku k'inyuma.
Ingano kuri buri gasanduku ko hanze: 41*21.5*41.5 cm
Isoko Rikuru
Isoko ry’amashanyarazi rya MUTAI ryibanda ku Burasirazuba bwo Hagati, Afurika, Aziya y’Amajyepfo y’Uburasirazuba, Amerika y’Epfo n’Uburusiya.
Kuki twahitamo
Terefone: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












