UMUTAI CMTB1-63H 2P mini MCB Miniature Circuit Breaker
Ibisobanuro by'ibicuruzwa
Imashini ntoya yo gucana amashanyarazi ya CMTB1-63 ikoreshwa cyane mu mashanyarazi mu kurinda umutwaro mwinshi n'imiyoboro migufi, MCB ishobora kandi gukoreshwa nk'uburyo bwo kohereza no guhindura amashanyarazi mu buryo budakunze kugaragara. Imashini ntoya zo gucana amashanyarazi zikoreshwa mu buryo butandukanye, kuva mu ngo kugeza mu nganda, kandi zikoreshwa cyane mu matara, ubushyuhe, no mu miyoboro igenzura moteri.
| Izina ry'igicuruzwa | Imashini ntoya yo gucana uruziga |
| INOMERO Y'ICYITONDERWA. | CMTB1-63 2P |
| Igisanzwe | IEC60898-1 |
| Icyemezo | CE |
| Ingano y'amashanyarazi muri (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50 / 63A |
| Imitwe | 2P |
| Voltage Ue (V) ifite amanota | 400/415V |
| Inshuro zigenwa | AC 50/60Hz |
| Ubushobozi bwo gukoresha uruziga rugufi Icn | 6000A |
| Uimp ifite ingano yo kwihanganira amashanyarazi | 4000V |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -20℃~+40℃ |
| Ubwoko bw'irekurwa ry'ako kanya | CD |
| Ibara | Umweru n'umukara |
| Serivisi | OEM na ODM |
Imitwe
Porogaramu
Utwuma duto dukoresha amashanyarazi dukoreshwa cyane mu nyubako, mu ngo, mu nganda, no mu kohereza ingufu z'amashanyarazi.
Akamaro
1. Kurinda umuyoboro w'amashanyarazi ukoresha amashanyarazi make n'umuyoboro urenze urugero, bishobora no gukoreshwa nk'uburyo bwo kohereza no guhindura amashanyarazi mu buryo budasanzwe.
2. Ingano nto: MCB zakozwe ku buryo ziba nto kandi nto, bigatuma zoroha kuzishyira no kuzishyira mu mapine y'amashanyarazi n'amabati yo kuzikwirakwiza.
3.Gutemba vuba: MCB zagenewe gutemba vuba mu gihe habayeho umuvuduko mwinshi cyangwa umuvuduko mugufi, ibi bifasha mu kwirinda kwangirika kw'ibikoresho by'amashanyarazi n'ingaruka zishobora guteza ku bantu.
4. Ubushobozi bwo gusohora ibintu bwinshi
Ibindi
Gupfunyika
Ibice 6 kuri buri gasanduku k'imbere, ibice 120 kuri buri gasanduku k'inyuma.
Ingano kuri buri gasanduku ko hanze: 41*21.5*41.5 cm
Ibibazo n'Ibisubizo
Hamwe n’ibyemezo bya sisitemu yo gucunga ya ISO 9001, ISO14001, ibicuruzwa byujuje ibisabwa hakurikijwe ibyemezo mpuzamahanga CCC, CE, CB.
Isoko Rikuru
Isoko ry’amashanyarazi rya MUTAI ryibanda ku Burasirazuba bwo Hagati, Afurika, Aziya y’Amajyepfo y’Uburasirazuba, Amerika y’Epfo n’Uburusiya.
Terefone: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












