CMTB1-63 1P 10A 16A 20A 25A 32A MCB Miniature Circuit Breaker
Ibisobanuro by'ibicuruzwa
CMTB1-63 miniature circuit breaker ifite imikorere yo kurinda uruziga rugufi n'uburemere bw'umubyigano, ishobora kandi gukoreshwa nk'uburyo bwo kohereza no guhindura ingufu ku buryo budakunze kubaho. MCB ifite imiterere iteye imbere, imikorere yizewe, ubushobozi bwo gucikamo ibice byinshi, isa neza n'ibindi. Igikonoshwa n'ibice byacyo bikozwe mu bikoresho birwanya impanuka, imikorere ikomeye yo gukumira umuriro.
| Izina ry'igicuruzwa | MCB |
| INOMERO Y'ICYITONDERWA. | CMTB1-63 1P |
| Igisanzwe | IEC60898-1 |
| Icyemezo | CE |
| Ingano y'amashanyarazi muri (A) | 1-63A |
| Imitwe | 1P |
| Voltage Ue (V) ifite amanota | 230/240/400/415V |
| Inshuro zigenwa | AC 50/60Hz |
| Ubushobozi bwo gukoresha uruziga rugufi Icn | 3000A/4500A/ 6000A |
| Uimp ifite ingano yo kwihanganira amashanyarazi | 4000V |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -20℃~+40℃ |
| Ubwoko bw'irekurwa ry'ako kanya | Ubwoko bwa C cyangwa ubwoko bwa D |
| Ibara | Umweru |
| Serivisi | OEM na ODM |
Umuyoboro
Imitwe
Akamaro
1. Kurinda imiyoboro y'amashanyarazi ku muyoboro mugufi w'amashanyarazi
2. Kurinda imiyoboro y'amashanyarazi kugira ngo idakoresha umuvuduko mwinshi w'amashanyarazi
3. Igishushanyo cyiza kandi cyoroshye gushyiramo
Porogaramu
Utwuma duto twa MCB Miniature circuit breakers dukoreshwa cyane mu nyubako, mu ngo, mu nganda, mu kohereza ingufu z'amashanyarazi...nibindi
Ibindi
Gupfunyika
Ibice 12 kuri buri gasanduku k'imbere, ibice 240 kuri buri gasanduku k'inyuma.
Ingano kuri buri gasanduku ko hanze: 41*21.5*41.5 cm
Isoko Rikuru
Uburasirazuba bwo Hagati, Afurika, Aziya y'Amajyepfo y'Iburasirazuba, Amerika y'Epfo, Isoko ry'Uburusiya... n'ibindi
Kuki twahitamo
Terefone: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













