Mutai CMTB1-63 4P C Curve Mcb Miniature Circuit Breaker
Ibisobanuro by'ibicuruzwa
Imashini ntoya ya CMTB1-63 miniature circuit breaker itanga uburinzi ku miyoboro migufi n'ibintu byinshi biremereye, kandi ishobora no gukoreshwa mu kohereza no guhindura amashanyarazi gake. Ifite imiterere ihanitse, imikorere yizewe, ubushobozi bwo gucikamo ibice byinshi, kandi ifite imiterere myiza, MCB ni igikoresho cyiza cyane. Igikonoshwa cyayo n'ibice byayo byubatswe mu bikoresho birwanya cyane ingaruka kandi bitica umuriro.
| Izina ry'igicuruzwa | MCB |
| INOMERO Y'ICYITONDERWA. | CMTB1-63 4P |
| Igisanzwe | IEC60898-1 |
| Icyemezo | CE |
| Ingano y'amashanyarazi muri (A) | 4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50 / 63A |
| Imitwe | 4P |
| Voltage Ue (V) ifite amanota | 400/415V |
| Inshuro zigenwa | AC 50/60Hz |
| Ubushobozi bwo gukoresha uruziga rugufi Icn | 3000A/4500A |
| Uimp ifite ingano yo kwihanganira amashanyarazi | 4000V |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -20℃~+40℃ |
| Ubwoko bw'irekurwa ry'ako kanya | C |
| Ibara | Umweru + umutuku |
| Serivisi | OEM na ODM |
Umuyoboro
Imitwe
Akamaro
1. Kurinda imiyoboro y'amashanyarazi ku muyoboro mugufi w'amashanyarazi
2. Kurinda imiyoboro y'amashanyarazi kugira ngo irinde umuvuduko w'amashanyarazi ukabije
3. Igishushanyo cyiza kandi cyoroshye gushyiramo
Porogaramu
MCB ikoreshwa cyane mu nyubako, mu ngo, mu nganda, mu ihererekanyamakuru ry'ingufu z'amashanyarazi...n'ibindi.
Ibindi
Gupfunyika
Ibice 3 kuri buri gasanduku k'imbere, ibice 60 kuri buri gasanduku k'inyuma.
Ingano kuri buri gasanduku ko hanze: 22 * 8.2 * 8 cm
Isoko Rikuru
Uburasirazuba bwo Hagati, Afurika, Aziya y'Amajyepfo y'Iburasirazuba, Amerika y'Epfo, Isoko ry'Uburusiya...n'ibindi
Ibibazo n'Ibisubizo
MCB yemejwe n'impamyabumenyi mpuzamahanga nka CCC, CE, na CB, kandi ishyigikiwe n'impamyabumenyi za sisitemu yo gucunga ya ISO 9001 na ISO 14001.
Kuki twahitamo
Terefone: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













