CMTB1-63DC 2P DC MCB Miniature Circuit Breaker
Ibisobanuro by'ibicuruzwa
Akamashini gato ka CMTB1-63 DC MCB gashobora kurinda ibikoresho by'amashanyarazi n'ibindi bikoresho biremereye ibibazo by'umutwaro mwinshi n'ibibazo by'umuvuduko muke, kandi kakarinda umutekano w'aka kazu. Inyinshi muri DC MCB zikoresha sisitemu zimwe na zimwe z'amashanyarazi nk'ingufu zikomoka ku mirasire y'izuba, sisitemu zo kubika bateri, ingufu nshya, nibindi.
Utwuma duto twa DC ni igisubizo cyizewe kandi gihendutse cyo kurinda uduce twa DC ku mvune z'amashanyarazi, kandi ingano yatwo nto, kugwa vuba, ndetse n'ubushobozi bwo gucikamo ibice byinshi bituma tuba amahitamo akunzwe mu buryo butandukanye.
Imiterere y'amashanyarazi ya DC MCB muri rusange iva kuri DC 12V-1000V, kandi umuvuduko w'amashanyarazi ushobora kugera kuri 63A.
| Igisanzwe | IEC/EN 60947-2 |
| Ingano y'amashanyarazi muri (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50 / 63A |
| Imitwe | 2P |
| Voltage Ue (V) ifite amanota | 500V |
| Inshuro zigenwa | 50/60Hz |
| Ubushobozi bwo gukoresha uruziga rugufi Icn | 6000A |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -20℃~+70℃ |
| Ubwoko bw'igorofa | C |
| Impamyabushobozi y'umwanda | 3 |
| Ubutumburuke | ≤ metero 2000 |
| Ubushobozi ntarengwa bwo gukwirakwiza insinga | metero 25 |
| Gushyiramo | Gari ya moshi ya DIN ya 35mm |
| Ubwoko bw'umurongo winjira | Hejuru |
Akamaro
1. Gutembera vuba: DC MCBs zagenewe gutembera vuba mu gihe habaye ikibazo cy'amashanyarazi, ibi bikaba bifasha mu gukumira kwangirika kw'ibikoresho n'insinga.
2. Ubushobozi bwo gusohora amazi menshi: DC MCB ziboneka mu buryo butandukanye bwo gusohora amazi, bivuze ko zishobora guhangana n'umuvuduko mwinshi w'amazi zidatemba.
3. Imikorere Yizewe: DC MCBs zakozwe kugira ngo zitange imikorere yizewe kandi ihoraho mu gihe kirekire, ibi bikaba bifasha kugabanya ikiguzi cyo kubungabunga no gusimbuza.
4. Gushyiraho byoroshye: DC MCB zagenewe koroshya gushyiraho kandi zishobora gushyirwa ku miyoboro ya DIN cyangwa ku gikoresho cyometseho.
Imitwe
Porogaramu
Imashini zikoresha imiyoboro ya DC MCB Miniature circuit breakers MCB zikoreshwa cyane muri sisitemu zimwe na zimwe z’amashanyarazi nk’ingufu nshya, PV y’izuba, n’ibindi.
Ibindi
Gupfunyika
Ibice 6 kuri buri gasanduku k'imbere, ibice 120 kuri buri gasanduku k'inyuma.
Ingano kuri buri gasanduku ko hanze: 41*21.5*41.5 cm
Ibibazo n'Ibisubizo
Hamwe n’ibyemezo bya sisitemu yo gucunga ya ISO 9001, ISO14001, ibicuruzwa byujuje ibisabwa hakurikijwe ibyemezo mpuzamahanga CCC, CE, CB.
Isoko Rikuru
Isoko ry’amashanyarazi rya MUTAI ryibanda ku Burasirazuba bwo Hagati, Afurika, Aziya y’Amajyepfo y’Uburasirazuba, Amerika y’Epfo n’Uburusiya.
Kuki twahitamo
1. Ufite uburambe bw'imyaka irenga 10 mu gukora ibicuruzwa bya MCB, MCCB, ACB, RCBO, RCCB, ATS, Contactor... n'ibindi.
2. Uruhererekane rw'inganda rwuzuye kuva ku gukora ibice kugeza ku gukora ibikoresho, kubigerageza no kubigenzura buri gihe.
3. Hamwe n'ibyemezo bya sisitemu yo gucunga ya ISO 9001, ISO14001, ibicuruzwa byujuje ibisabwa hakurikijwe ibyemezo mpuzamahanga CCC, CE, CB.
4. Itsinda ry’abahanga mu bya tekiniki, rishobora gutanga serivisi za OEM na ODM, rishobora gutanga igiciro cyiza.
5. Gutanga serivisi vuba kandi neza nyuma yo kugurisha.
Terefone: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com










