CMTB1-63DC 1P 1A-63A DC MCB Miniature Circuit Breaker yo gukoresha imirasire y'izuba
Ibisobanuro by'ibicuruzwa
Utwuma duto twa CMTB1-63 DC MCB dufite akazi ko kurinda ibikoresho by'amashanyarazi n'ibindi bikoresho biremereye ibibazo by'umutwaro mwinshi n'ibibazo by'umuvuduko muke, tunashobora no kurinda umutekano w'utwuma. Inyinshi muri DC MCB zikoresha sisitemu zimwe na zimwe z'amashanyarazi nk'ingufu nshya, PV y'izuba, n'ibindi. Imiterere y'amashanyarazi ya DC MCB muri rusange iva kuri DC 12V-1000V, kandi umuvuduko ugera kuri 63A.
| Igisanzwe | IEC/EN 60947-2 |
| Ingano y'amashanyarazi muri (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50 / 63A |
| Imitwe | 1P |
| Voltage Ue (V) ifite amanota | 250V |
| Inshuro zigenwa | 50/60Hz |
| Ubushobozi bwo gukoresha uruziga rugufi Icn | 6000A |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -20℃~+70℃ |
| Ubwoko bw'igorofa | C |
| Impamyabushobozi y'umwanda | 3 |
| Ubutumburuke | ≤ metero 2000 |
| Ubushobozi ntarengwa bwo gukwirakwiza insinga | metero 25 |
| Gushyiramo | Gari ya moshi ya DIN ya 35mm |
| Ubwoko bw'umurongo winjira | Hejuru |
Akamaro
1. Rinda igikoresho ku muyoboro w'amashanyarazi uhindagurika cyane n'umuyoboro w'amashanyarazi urenze urugero.
2. Ingano nto: DC MCB zakozwe kugira ngo zibe nto kandi zigabanye umwanya, bigatuma ziba nziza mu bikoresho bito by'amashanyarazi.
3. Gushyiraho byoroshye: DC MCB zagenewe koroshya gushyiraho kandi zishobora gushyirwa ku miyoboro ya DIN cyangwa ku gikoresho cyometseho.
Imitwe
Porogaramu
Imashini ntoya ikoresha amashanyarazi ya DC MCB Miniature ikoreshwa cyane muri sisitemu zimwe na zimwe z’amashanyarazi nk’ingufu nshya, PV y’izuba, n’ibindi.
Ibindi
Gupfunyika
Ibice 12 kuri buri gasanduku k'imbere, ibice 240 kuri buri gasanduku k'inyuma.
Ingano kuri buri gasanduku ko hanze: 41*21.5*41.5 cm
Ibibazo n'Ibisubizo
Hamwe na ISO 9001, ibyemezo bya sisitemu y’imicungire ya ISO14001, kandi ibicuruzwa byujuje ibisabwa hakurikijwe ibyemezo mpuzamahanga CCC, CE, CB.
Isoko Rikuru
Isoko ry’amashanyarazi rya MUTAI ryibanda ku Burasirazuba bwo Hagati, Afurika, Aziya y’Amajyepfo y’Uburasirazuba, Amerika y’Epfo n’Uburusiya.
Kuki twahitamo
Terefone: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com









