CMTB1-63DC 3P DC Solar MCB Miniature Circuit Breaker
Ibisobanuro by'ibicuruzwa
Udukingirizo duto twa CMTB1-63 DC MCB dukoreshwa mu bunini butandukanye no mu bipimo bitandukanye, kandi dushobora gukoreshwa mu buryo butandukanye, harimo sisitemu z'ingufu zikomoka ku mirasire y'izuba, sisitemu zo kubika bateri, sisitemu zo mu mazi n'izikoresha imodoka, ndetse n'imashini z'inganda.
Imiterere y'amashanyarazi ya DC MCB muri rusange iva kuri DC 12V-1000V, kandi umuvuduko w'amashanyarazi ushobora kugera kuri 63A.
| Igisanzwe | IEC/EN 60947-2 |
| Ingano y'amashanyarazi muri (A) | 1A- 63A |
| Imitwe | 3 |
| Voltage Ue (V) ifite amanota | 750V |
| Inshuro zigenwa | 50/60Hz |
| Ubushobozi bwo gukoresha uruziga rugufi Icn | 6000A |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -20℃~+70℃ |
| Ubwoko bw'igorofa | C |
| Impamyabushobozi y'umwanda | 3 |
| Ubutumburuke | ≤ metero 2000 |
| Ubushobozi ntarengwa bwo gukwirakwiza insinga | metero 25 |
| Gushyiramo | Gari ya moshi ya DIN ya 35mm |
| Ubwoko bw'umurongo winjira | Hejuru |
Akamaro
1. Kwirinda kuremererwa cyane no kugabanya umuvuduko w'amazi
2. Ibiranga Gutemba: DC MCB zifite imiterere yo gutemba itandukanye ugereranije na AC MCB bitewe n'imiterere itandukanye ya DC voltage.
3. Ingano y'amashanyarazi: DC MCB zifite ingano y'amashanyarazi yihariye ku bijyanye n'imiyoboro ya DC, ubusanzwe iri hagati ya 12V na 1000V DC.
4. Guhagarika Arc: DC MCBs zagenewe guhagarika arcs za DC, zikora mu buryo butandukanye n'arcs za AC.
Imitwe
Porogaramu
Utwuma duto twa DC MCB Miniature circuit breakers dukoreshwa cyane muri sisitemu zimwe na zimwe z’amashanyarazi, nk’ingufu nshya, PV y’izuba, inganda z’amashanyarazi n’inganda ... n’ibindi.
Ibindi
Gupfunyika
Ibice 4 kuri buri gasanduku k'imbere, ibice 80 kuri buri gasanduku k'inyuma.
Ingano kuri buri gasanduku ko hanze: 41*21.5*41.5 cm
Ibibazo n'Ibisubizo
Hamwe n’ibyemezo bya sisitemu yo gucunga ya ISO 9001, ISO14001, ibicuruzwa byujuje ibisabwa hakurikijwe ibyemezo mpuzamahanga CCC, CE, CB.
Isoko Rikuru
Isoko ry’amashanyarazi rya MUTAI ryibanda ku Burasirazuba bwo Hagati, Afurika, Aziya y’Amajyepfo y’Uburasirazuba, Amerika y’Epfo n’Uburusiya.
Kuki twahitamo
Terefone: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com











