CMTB1-63DC 4P DC Solar MCB Miniature Circuit Breaker
Ibisobanuro by'ibicuruzwa
Akamashini gato ka CMTB1-63 DC MCB gashobora kurinda ibikoresho by'amashanyarazi n'ibindi bikoresho biremereye ibibazo by'umutwaro mwinshi n'ibibazo by'umuvuduko muke, kandi kakarinda umutekano w'aka kazu. Inyinshi muri DC MCB zikoresha sisitemu zimwe na zimwe z'amashanyarazi nk'ingufu nshya, PV y'izuba, n'ibindi. Imiterere y'amashanyarazi ya DC MCB muri rusange iva kuri DC 12V-1000V, kandi umuvuduko ugera kuri 63A.
| Igisanzwe | IEC/EN 60947-2 |
| Ingano y'amashanyarazi muri (A) | 1A - 63A |
| Imitwe | 4P |
| Voltage Ue (V) ifite amanota | 1000V |
| Inshuro zigenwa | 50/60Hz |
| Ubushobozi bwo gukoresha uruziga rugufi Icn | 6000A |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -20℃~+70℃ |
| Ubwoko bw'igorofa | C |
| Impamyabushobozi y'umwanda | 3 |
| Ubutumburuke | ≤ metero 2000 |
| Ubushobozi ntarengwa bwo gukwirakwiza insinga | metero 25 |
| Gushyiramo | Gari ya moshi ya DIN ya 35mm |
| Ubwoko bw'umurongo winjira | Hejuru |
Akamaro
1. Kurinda imiyoboro y'amashanyarazi ku muyoboro mugufi w'amashanyarazi
2. Kurinda imiyoboro y'amashanyarazi kugira ngo idakoresha umuvuduko mwinshi w'amashanyarazi
3. Ubushobozi bwo gusohora ibintu bwinshi
4. Igishushanyo cyiza kandi cyoroshye gushyiramo
Imitwe
Porogaramu
Imashini zikoresha imiyoboro ya DC MCB Miniature circuit breakers MCB zikoreshwa cyane muri sisitemu zimwe na zimwe z’amashanyarazi nk’ingufu nshya, PV y’izuba, n’ibindi.
Ibindi
Gupfunyika
Ibice 3 kuri buri gasanduku k'imbere, ibice 60 kuri buri gasanduku k'inyuma.
Ingano kuri buri gasanduku ko hanze: 41*21.5*41.5 cm
Ibibazo n'Ibisubizo
Hamwe n’ibyemezo bya sisitemu yo gucunga ya ISO 9001, ISO14001, ibicuruzwa byujuje ibisabwa hakurikijwe ibyemezo mpuzamahanga CCC, CE, CB.
Isoko Rikuru
Isoko ry’amashanyarazi rya MUTAI ryibanda ku Burasirazuba bwo Hagati, Afurika, Aziya y’Amajyepfo y’Uburasirazuba, Amerika y’Epfo n’Uburusiya.
Kuki twahitamo
Terefone: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com








