UMUTAI CMTB1-63H 1P Mini MCB Miniature Circuit Breaker
Ibisobanuro by'ibicuruzwa
CMTB1-63 miniature circuit breaker ishobora kurinda igikoresho uburinzi bwa short circuit no kurenza urugero rw'amashanyarazi, kandi ishobora no gukoreshwa nk'uburyo bwo kohereza no guhindura ingufu mu buryo budakunze kubaho. MCB ni imiterere iteye imbere, yizewe mu mikorere, ifite ubushobozi bwo gucikamo ibice byinshi, isa neza n'ibindi. Igikonoshwa n'ibice byacyo bikozwe mu bikoresho birwanya impanuka, bifite ubushobozi bukomeye bwo kwirinda umuriro.
MCB ziboneka mu buryo bw'inkingi imwe, ebyiri, n'impande eshatu, buri nkingi ishobora kurinda uruziga rwihariye.
| Izina ry'igicuruzwa | Umuvuduko muto wa MCB |
| INOMERO Y'ICYITONDERWA. | CMTB1-63 1P |
| Igisanzwe | IEC60898-1 |
| Icyemezo | CE |
| Ingano y'amashanyarazi muri (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50 / 63A |
| Imitwe | 1P |
| Voltage Ue (V) ifite amanota | 230/240/400/415V |
| Inshuro zigenwa | AC 50/60Hz |
| Ubushobozi bwo gukoresha uruziga rugufi Icn | 6000A |
| Uimp ifite ingano yo kwihanganira amashanyarazi | 4000V |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -20℃~+40℃ |
| Ubwoko bw'irekurwa ry'ako kanya | CD |
| Ibara | Umweru + imvi |
| Serivisi | OEM na ODM |
Imitwe
Porogaramu
Utwuma duto twa MCB Miniature circuit breakers ni utw’umwuga kandi dukoreshwa cyane mu nyubako, mu ngo, mu nganda, no mu kohereza ingufu z’amashanyarazi.
Akamaro
1. Kurinda umuyoboro w'amashanyarazi ukoresha amashanyarazi make n'umuyoboro urenze urugero
2. Ubushobozi bwo kumenagura cyane no gucika vuba
3. Ingano nto: MCB zakozwe ku buryo ziba nto kandi nto, bigatuma zoroha kuzishyira no kuzishyira mu mapine y'amashanyarazi n'amabati yo kuzikwirakwiza.
Ibindi
Gupfunyika
Ibice 12 kuri buri gasanduku k'imbere, ibice 240 kuri buri gasanduku k'inyuma.
Ingano kuri buri gasanduku ko hanze: 41*21.5*41.5 cm
Ibibazo n'Ibisubizo
Hamwe n’ibyemezo bya sisitemu yo gucunga ya ISO 9001, ISO14001, ibicuruzwa byujuje ibisabwa hakurikijwe ibyemezo mpuzamahanga CCC, CE, CB.
Isoko Rikuru
Uburasirazuba bwo Hagati, Afurika, Aziya y'Amajyepfo y'Iburasirazuba, Amerika y'Epfo, Uburusiya ... n'ibindi
Terefone: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












