Mutai CMTB1-63 2P 10A 16A 20A 25A 32A Mcb Miniature Circuit Breaker
Ibisobanuro by'ibicuruzwa
Akamashini gato ka CMTB1-63 gatanga uburinzi ku miyoboro migufi n'ibintu byinshi biremereye, kandi gashobora no gukoreshwa mu kohereza no guhindura amashanyarazi gake cyane. MCB ifite imiterere igezweho, imikorere yizewe, ubushobozi bwo gucikamo ibice byinshi, kandi isa neza. Igikonoshwa cyayo n'ibice byayo byubatswe mu bikoresho birwanya cyane ingaruka kandi bitica umuriro.
MCB yagenewe kuzuza ibipimo ngenderwaho bya IEC/EN60898-1 kandi ishobora gukoreshwa muri sisitemu za AC za 50/60Hz zifite ingufu za voltage za 230V/240V/400V/415V. Ifite ingufu ntarengwa za 63A kandi ikwiriye gukoreshwa mu gukoresha ingufu zisaba ingufu ziri munsi y’uyu mupaka.
| Izina ry'igicuruzwa | MCB |
| INOMERO Y'ICYITONDERWA. | CMTB1-63 2P |
| Igisanzwe | IEC60898-1 |
| Icyemezo | CE |
| Ingano y'amashanyarazi muri (A) | 1A-63A |
| Imitwe | 2P |
| Voltage Ue (V) ifite amanota | 400/415V |
| Inshuro zigenwa | AC 50/60Hz |
| Ubushobozi bwo gukoresha uruziga rugufi Icn | 3000A/4500A |
| Uimp ifite ingano yo kwihanganira amashanyarazi | 4000V |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -20℃~+40℃ |
| Ubwoko bw'irekurwa ry'ako kanya | C |
| Ibara | Umweru |
| Serivisi | OEM na ODM |
Umuyoboro
Imitwe
Akamaro
1. Kurinda imiyoboro y'amashanyarazi ku muyoboro mugufi w'amashanyarazi
2. Kurinda imiyoboro y'amashanyarazi kugira ngo idakoresha umuvuduko mwinshi w'amashanyarazi
3. Igishushanyo cyiza kandi cyoroshye gushyiramo
Porogaramu
Utwuma duto twa MCB Miniature circuit breakers ni utw’umwuga kandi dukoreshwa cyane mu nyubako, mu ngo, mu nganda, no mu kohereza ingufu z’amashanyarazi.
Ibindi
Gupfunyika
Ibice 6 kuri buri gasanduku k'imbere, ibice 120 kuri buri gasanduku k'inyuma.
Ingano kuri buri gasanduku ko hanze: 41*21.5*41.5 cm
Isoko Rikuru
Amasoko yacu y'ingenzi ari mu turere nko mu Burasirazuba bwo Hagati, muri Afurika, muri Aziya y'Amajyepfo y'Uburasirazuba, muri Amerika y'Epfo, mu Isoko ry'Uburusiya...n'ahandi.
Kuki twahitamo
Terefone: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













