CMTB1-63H 4P Ubushobozi bwo Kugabanya Ibice bya Mcb Miniature Circuit Breaker
Ibisobanuro by'ibicuruzwa
Akamashini gato ka CMTB1-63 gashobora kurinda umuriro w'amashanyarazi kwangirika no kurenza urugero, kakanakoreshwa mu guhererekanya no guhindura amashanyarazi mu buryo butunguranye. Akamashini gato gakoresha amashanyarazi ni ingenzi mu buryo ubwo aribwo bwose bw'amashanyarazi, gatanga uburinzi bwizewe ku ngaruka z'amashanyarazi kandi kagatuma amashanyarazi n'ibikoresho by'amashanyarazi bikora neza kandi mu mutekano.
| Izina ry'igicuruzwa | Imashini ntoya yo kugabanya ibiro (MCB) |
| INOMERO Y'ICYITONDERWA. | CMTB1-63 4P |
| Igisanzwe | IEC60898-1 |
| Icyemezo | CE |
| Ingano y'amashanyarazi muri (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50 / 63A |
| Imitwe | 4P |
| Voltage Ue (V) ifite amanota | 400/415V |
| Inshuro zigenwa | AC 50/60Hz |
| Ubushobozi bwo gukoresha uruziga rugufi Icn | 6000A |
| Uimp ifite ingano yo kwihanganira amashanyarazi | 4000V |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -20℃~+40℃ |
| Ubwoko bw'irekurwa ry'ako kanya | CD |
| Ibara | umweru n'umukara |
| Serivisi | OEM na ODM |
Imitwe
Porogaramu
Utwuma duto twa MCB Miniature circuit breakers ni utw’umwuga kandi dukoreshwa cyane mu nyubako, mu ngo, mu nganda, no mu kohereza ingufu z’amashanyarazi.
Akamaro
1. Kurinda imiyoboro y'amashanyarazi ku muyoboro mugufi w'amashanyarazi
2. Kurinda imiyoboro y'amashanyarazi kugira ngo idakoresha umuvuduko mwinshi w'amashanyarazi
3. Ubushobozi bwo gusohora ibintu bwinshi
4. Igishushanyo cyiza kandi cyoroshye gushyiramo
Ibindi
Gupfunyika
Ibice 3 kuri buri gasanduku k'imbere, ibice 60 kuri buri gasanduku k'inyuma.
Ingano kuri buri gasanduku ko hanze: 41*21.5*41.5 cm
Ibibazo n'Ibisubizo
Mutai yujuje ibisabwa afite icyemezo cya ISO 9001, ISO14001, kandi ibicuruzwa byemejwe n'icyemezo cya CCC, CE, CB ... n'ibindi.
Isoko Rikuru
Ibicuruzwa byakiriwe neza n'abakiriya, cyane cyane mu Burasirazuba bwo Hagati, muri Afurika, muri Aziya y'Amajyepfo y'Uburasirazuba, muri Amerika y'Epfo no ku Isoko ry'Uburusiya.
1. Ibicuruzwa by'ingenzi: MCB, MCCB, ACB, RCBO, RCCB, ATS, Contactor... n'ibindi.
2. Uruhererekane rw'inganda rwuzuye kuva ku gukora ibice kugeza ku gukora ibikoresho, kubigerageza no kubigenzura buri gihe.
3. Hamwe n'ibyemezo bya sisitemu yo gucunga ya ISO 9001, ISO14001, ibicuruzwa byujuje ibisabwa hakurikijwe ibyemezo mpuzamahanga CCC, CE, CB.
4. Itsinda ry’abahanga mu bya tekiniki, rishobora gutanga serivisi za OEM na ODM, rishobora gutanga igiciro cyiza.
5. Gutanga serivisi vuba kandi neza nyuma yo kugurisha.
Terefone: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













