UMUTAI CMTB1-63H 3P Mini MCB Miniature Circuit Breaker
Ibisobanuro by'ibicuruzwa
Imashini ntoya yo gukata amashanyarazi ya CMTB1-63 ifite akazi ko kurinda amashanyarazi make no kuyakoresha cyane. Imashini zishobora gukoreshwa mu guhererekanya no guhindura amashanyarazi mu buryo butunguranye. MCB itanga igisubizo cyizewe kandi gihendutse cyo kurinda amashanyarazi n'ibikoresho byangiritse bitewe n'ikosa, kandi ingano yazo nto n'uburyo bworoshye bwo kuyikoresha bituma iba amahitamo meza ku bikorwa bitandukanye.
| Izina ry'igicuruzwa | Imashini ntoya yo gucana uruziga |
| INOMERO Y'ICYITONDERWA. | CMTB1-63 3P |
| Igisanzwe | IEC60898-1 |
| Icyemezo | CE |
| Ingano y'amashanyarazi muri (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50 / 63A |
| Imitwe | 3P |
| Voltage Ue (V) ifite amanota | 400/415V |
| Inshuro zigenwa | AC 50/60Hz |
| Ubushobozi bwo gukoresha uruziga rugufi Icn | 6000A |
| Uimp ifite ingano yo kwihanganira amashanyarazi | 4000V |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -20℃~+40℃ |
| Ubwoko bw'irekurwa ry'ako kanya | CD |
| Ibara | Umweru + umutuku |
| Serivisi | OEM na ODM |
Imitwe
Porogaramu
Utwuma duto twa MCB Miniature circuit breakers ni utw’umwuga kandi dukoreshwa cyane mu nyubako, mu ngo, mu nganda, no mu kohereza ingufu z’amashanyarazi.
Akamaro
1. Ingano nto: MCB ni ntoya ugereranije n'izisanzwe zikoresha amashanyarazi, bigatuma ziba nziza cyane mu myanya ifunze.
2. Kurinda imiyoboro y'amashanyarazi ku muyoboro mugufi n'umuyoboro ukabije w'amashanyarazi
3. Ubushobozi bwo gucikamo ibice byinshi: MCB zishobora guhagarika imiyoboro y'amashanyarazi myinshi, zikarinda urujya n'uruza n'ibikoresho bihujwe kwangirika.
4. Uburinzi bw'ubushyuhe n'ubudahangarwa: MCB zikoresha uburyo bwo kurinda ubushyuhe n'ubudahangarwa kugira ngo zikore neza kandi vuba mu gihe habayeho gutwarwa cyane, imiyoboro migufi, cyangwa ibibazo by'ubutaka.
Ibindi
Gupfunyika
Ibice 4 kuri buri gasanduku k'imbere, ibice 80 kuri buri gasanduku k'inyuma.
Ingano kuri buri gasanduku ko hanze: 41*21.5*41.5 cm
Ibibazo n'Ibisubizo
Hamwe n’ibyemezo bya sisitemu yo gucunga ya ISO 9001, ISO14001, ibicuruzwa byujuje ibisabwa hakurikijwe ibyemezo mpuzamahanga CCC, CE, CB.
Isoko Rikuru
Iki gicuruzwa cyishimiwe n'abakiriya baturutse mu Burasirazuba bwo Hagati, muri Afurika, muri Aziya y'Amajyepfo y'Uburasirazuba, muri Amerika y'Epfo, no mu Burusiya.
Terefone: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













